.gif)
| Model | : | Daikin FTKY25WMVMV |
| Giá : | : | 11,300,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Việt Nam |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân... Sử dụng cho phòng có diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 01 năm cho toàn bộ máy, 05 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 578 |
Máy lạnh Daikin Inverter 1 HP FTKY25WMVMV : Tính năng nổi trội
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện hơn 20%
- Mắt thần thông minh điều chỉnh nhiệt độ theo chuyển động
- Công nghệ lọc khí Streamer vô hiệu hóa vi khuẩn, nâm mốc đến 99.9%
- Luồng gió thổi mái Coanda 3D tránh thổi trực tiếp vào người
- Cảm biến khử ẩm Huimidity Sensor
- Hoạt động siêu êm ái Quiet
- Hẹn giờ bật tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
- Công suất làm lạnh 1 HP phù hợp phòng diện tích dưới 15m2.
Máy lạnh Daikin Inverter 1 HP FTKY25WMVMV
|
Model
|
|
| Dàn lạnh | FTKY25WMVMV |
| Dàn nóng | RKY25WMVMV |
Loại máy |
Máy lạnh Inverter - loại máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1.0 HP (1 ngựa) ~ 9.200 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích dưới 15m2 (từ 30 - 45m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 6.28 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
0.7 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ tiết kiệm điện |
• Công nghệ Inverter • Mắt thần thông minh |
Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn & khử mùi |
• Lưới lọc bụi, phin lọc chống mốc • Công nghệ Streamer vô hiệu hóa vi khuẩn |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Đảo gió lên xuống, trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Powerful |
Tiện ích |
• Luồng gió thoải mái Coanda • Cảm biến khử ẩm Humidity Sensor • Chức năng chống ẩm mốc kết hợp công nghệ Streamer • Vận hành siêu êm ái Quiet • Hẹn giờ bật, tắt máy • Tự khởi động lại khi có điện • Vỏ dàn nóng cải tiến chống thằn lằn xâm nhập, bảo vệ bo mạch • Dàn nóng được trang bị thêm bo mạch để bảo vệ khi điện áp thay đổi • Tùy chọn mua thêm bộ điều khiển không dây Daikin Mobile • Luồng gió 3D |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/trung bình/Thấp/Yên tĩnh) dB(A) | 38/33/25/18 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng (Cao/Rất thấp) dB(A) | 46/42 dB(A) |
Thông số kích thước & lắp đặt |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
300 x 838 x 240 mm
|
| Khối lượng dàn lạnh (kg) | 11 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
550 x 675 x 284 mm |
|
Khối lượng dàn nóng (kg)
|
22 kg
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.4
|
|
Kích cỡ đường ống hơi (mm)
|
Ø 9.5
|
| Kích cỡ đường ống nước xả (mm) | Ø 16 |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 12 m |
Năm ra mắt |
2022 |
Thương hiệu máy lạnh |
Daikin |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Bảo hành |
|
| Thời gian bảo hành cục lạnh | 01 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng | Máy nén 05 năm |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!