.gif)
| Model | : | IEC09M2 |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dụng cho phòng có diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 129 |
• Tính năng kW Manager, cho phép bạn thiết lập hạn mức sử dụng điện năng mong muốn và theo dõi mức tiêu thụ điện thực tế, từ đó chủ động kiểm soát hóa đơn điện hàng tháng.
• Chế độ Đóng băng làm sạch Freeze Cleaning với quy trình đóng băng, rửa trôi và sấy khô, giúp đánh bay vi khuẩn, bụi bẩn bám dính trên dàn lạnh.
• Màng lọc bụi mịn PM 2.5 có khả năng giữ lại các hạt bụi siêu nhỏ có kích thước chỉ nhỏ hơn hoặc bằng 2.5 micron, góp phần mang lại không khí trong lành hơn.
• Tinh năng Jet Cool giúp làm lạnh nhanh chóng, mang đến cảm giác mát lạnh gần như ngay lập tức.
• Vận hành êm ái, hạn chế tiếng ồn, tạo không gian yên tĩnh và dễ chịu khi sử dụng
• Công nghệ Dual Inverter Compressor giúp máy vận hành êm ái, duy trì nhiệt độ ổn định và tiết kiệm điện lên đến 70% so với các dòng máy lạnh thông thường.
• Chế độ Tự động làm sạch Auto Clean, giúp làm khô bộ trao đổi nhiệt, giảm độ ẩm bên trong máy, hạn chế nấm mốc và mùi hôi.
• Dàn tản nhiệt lớp phủ đặc biệt màu vàng Gold Fin, giúp tăng khả năng chống ăn mòn và nâng cao độ bền cho sản phẩm.
• Hướng gió dễ chịu giúp giúp tránh luồng gió lạnh thổi trực tiếp vào cơ thể, hạn chế gây cảm lạnh hoặc khô da
• Chủ động kiểm soát mức tiêu thụ điện với 4 mức khác nhau tùy theo nhu cầu sử dụng - Energy Ctrl
• Tích hợp sẵn Wifi cho phép điều khiển máy lạnh từ xa bằng điện thoại thông qua ứng dụng LG ThinQTM.
• Máy lạnh LG 1 HP, phù hợp sử dụng cho phòng dưới 15 m2 như phòng ngủ, phòng làm việc nhỏ.

Máy lạnh LG Inverter 1 HP IEC09M2 nhập khẩu nguyên chiếc từ Thái Lan
| Model: | IEC09M2 |
| Model Dàn lạnh | IEC09M2N |
| Model Dàn nóng | IEC09M2U |
| Loại máy | Máy lạnh Inverter - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 1 HP (1 ngựa) - 9,300 Btu/h - 2.73 kW |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 12 - 15 m2 hoặc 30 - 45 m3 |
| Thông số điện: | |
| Nguồn điện | 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 0.84 kW |
| Hiệu suất năng lượng: | |
| Chỉ số hiệu suất năng lượng |
CSPF: 5.6 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện |
• Dual Inverter • kW Manager • Energy Ctrl - kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức |
| Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn và khử mùi |
• Màng lọc sơ cấp • Màng lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Chất lượng dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp Gold Fin |
| Môi chất làm lạnh | R32 |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Chế độ gió | Đảo gió lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Jet Cool |
| Tiện ích |
• Tích hợp sẵn Wifi cho phép điều khiển từ xa bằng điện thoại • Chức năng tự chẫn đoán lỗi • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Chế độ thổi gió dễ chịu • Chế độ ngủ đêm • Hẹn giờ bật/tắt máy • Tự khởi động lại khi có điện • Chức năng tự làm sạch |
| Kích thước và trọng lượng: | |
| Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu) | 308 x 837 x 189 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 7.5 kg |
| Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu) | 495 x 717 x 230 mm |
| Trọng lượng dàn nóng | 16.5 kg |
| Hệ thống đường ống | |
| Ống lỏng | Ø6.35 mm |
| Ống hơi | Ø9.52 mm |
| Chiều dài đường ống tối đa | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 7 m |
| Nguồn cấp điện | Dàn nóng/Dàn lạnh |
| Vận hành | |
| Lưu lượng gió |
Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh (Thấp/Cao) | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn nóng (Cao nhất) | Đang cập nhật |
| Xuất xứ và bảo hành | |
| Năm ra mắt | 2026 |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
Thông số kỹ thuật được đo lường theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Nguồn thông tin tham khảo: lg.com
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!