.gif)
| Model | : | Aqua AQA-RUV10SAW |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân... Sử dụng cho phòng diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 02 năm cho toàn bộ máy, 12 năm máy nén |
| Lượt xem | : | 427 |
- Công nghệ khử khuẩn UVC Pro loại bỏ đến 99% vi rút và vi khuẩn
- Tích hợp kết nói Wifi, cho phép điều khiển máy lạnh bằng điện thoại thông qua ứng dụng HaiSmart
- Cảm biến thông minh Eco tiết kiệm điện
- Công nghệ Inverter tiết kiệm đến 63% điện năng
- Cân bằng độ ẩm thông minh Smart Dry - Duy trì nhiệt độ và độ ẩm ở mức phù hợp với cơ thể người
- Tự làm sạch dàn lạnh Self Clean, diệt khuẩn tới 99.99% giữ cho dàn lạnh luôn sạch sẽ
- Lưới lọc bụi mịn PM2.5, ngăn chặn vi khuẩn và các hạt bụi siêu nhỏ chỉ 0.3 µm
- Tính năng làm lạnh nhanh Turbo
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi giúp người dùng dễ dàng nhận biết, chẩn đoán và tìm hướng khắc phục nhanh chóng
- Tự khởi động lại khi có điện
|
Mã sản phẩm
|
|
| Bộ máy | AQA-RUV10SAW |
| Dàn lạnh | AQA-RUV10SAW |
| Dàn nóng | AQA-RUV10SAWU |
Loại máy |
Máy lạnh Inverter (loại máy lạnh 1 chiều, chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1 HP (1 ngựa) ~ 10.900 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích dưới 15m2 (từ 30 - 45m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 6.7 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
Công nghệ tiết kiệm điện |
• Công nghệ Inverter • Cảm biến thông minh Eco |
Lọc bụi, kháng khuẩn và khử mùi |
• Công nghệ khử khuẩn UVC Pro • Bộ lọc PM2.5 |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
0.79 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp BlueFin |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Wifi tích hợp sẵn, cho phép điều khiển máy lạnh bằng điện thoại • Chế độ ngủ đêm Sleep Mode • Tự làm sạch dàn lạnh Self Clean • Chức năng tự chẩn đoán lỗi • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Tự khởi động lại khi có điện • Chức năng hút ẩm thông minh Smart Dry • Kết nối IOT |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/Trung bình/Thấp/Yên tĩnh) (dB) | 46/42/38/32 |
| Độ ồn dàn nóng (dB) | 52 dB |
Kích thước |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
313 x 895 x 236 mm
|
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
553 x 800 x 280 mm |
Trọng lượng |
|
|
Trọng lượng dàn lạnh (kg)
|
12.7 kg
|
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
29.4 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.35
|
|
Kích cỡ đường ống gas (mm)
|
Ø 12.7
|
| Chiều dài đường ống tối thiểu (m) | 3 m |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 10 m |
Năm ra mắt |
2024 |
Thương hiệu máy lạnh |
Aqua |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
Bảo hành |
|
| Thời gian bảo hành | 02 năm thân máy, 12 năm máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!