.gif)
| Model | : | LG V10APFUV |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dụng cho phòng diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 488 |
- Tiết kiệm lên đến 70% điện năng, vận hành êm ái nhờ công nghệ Dual Inverter
- Kiểm soát năng lượng chủ động Energy Ctrl, cho phép người dùng lựa chọn mức tiêu thụ điện tùy theo nhu cầu
- Làm lạnh nhanh Jet Mode, Giảm 5 độ C trong vòng 3 phút, nhanh chóng mang lại không gian mát mẻ
- Điều khiển hướng gió 4 chiều lên xuống, trái phải tự động, phân bổ khí mát đều
- Chế độ Comfort Air mang lại luồng gió nhẹ, thoải mái, tránh thổi trực tiếp vào người
- Công nghệ UVnano giúp loại sạch vi khuẩn tại quạt gió hiệu quả tới 99.99%
- Loại bỏ mùi hôi, hạn chế bụi bẩn với tính năng tạo ion lọc không khí
- Điều khiển máy lạnh bằng điện thoại nhờ tích hợp bộ phát Wifi
- Tiết kiệm thời gian và giảm chi phí sửa chữa nhờ chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Chức năng tự làm sạch dàn lạnh
- Cảm biến bụi mịn giúp phát hiện nồng độ bụi trong không khí và thông báo trên màn hình
- Dàn tản nhiệt phủ lớp Gold-Fin hạn chế quá trình ăn mòn, nâng cao tuổi thọ sản phẩm
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chế độ ngủ đêm tránh lạnh buốt về đêm, bảo vệ giấc ngủ sâu
- Hẹn giờ bật tắt tự động
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Công suất 1 HP phù hợp lắp đặt cho những căn phòng diện tích dưới 15m2
Máy lạnh LG Inverter 1 HP V10APFUV nhập khẩu nguyên chiếc từ Thái Lan
|
Model
|
LG V10APFUV
|
Loại máy |
Máy lạnh Inverter (loại máy lạnh 1 chiều, chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1 HP (1 ngựa) - 9.200 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích dưới 15m2 (từ 30 - 45m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 5.17 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
0.77 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng - Lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp Gold Fin |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ tiết kiệm điện |
• Dual Inverter • Chế độ kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức - Energy Ctrl |
Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn & khử mùi |
• Màng lọc sơ cấp • Màng lọc dị ứng • Công nghệ UVnano diệt khuẩn • Cảm biến bụi mịn PM1.0 • Tạo ion lọc không khí |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Jet Cool |
Tiện ích |
• Điều khiển bằng điện thoại, có tích hợp Wifi • Chức năng tự chẩn đoán lỗi • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Chế độ thổi gió dễ chịu Comfort Air • Chế độ ngủ đêm tránh buốt • Hẹn giờ bật tắt máy • Tự khởi động khi có điện • Chức năng tự làm sạch dàn lạnh |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/Trung bình/Thấp/Siêu thấp) dB(A) | 39/33/27/21 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng dB(A) | 50 dB(A) |
Kích thước và trọng lượng |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
348 x 857 x190 mm
|
| Trọng lượng dàn lạnh (kg) | 9.6 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
500 x 720 x 230 mm |
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
21.7 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.35
|
|
Kích cỡ đường ống hơi (mm)
|
Ø 9.52
|
| Chiều dài đường ống tối thiểu (m) | 3 m |
| Chiều dài đường ống tiêu chuẩn (m) | 7.5 m |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 20 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 15 m |
Cấp nguồn |
Khối trong nhà |
Năm ra mắt |
2021 |
Thương hiệu máy lạnh |
LG |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
Bảo hành |
02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!