.gif)
| Model | : | APS/APO-092/Morandi |
| Giá : | : | 4,450,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Malaysia |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dụng cho phòng có diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 24 tháng |
| Lượt xem | : | 557 |
- Làm lạnh nhanh chỉ trong 30 giây, giúp căn phòng mát lạnh tức thì
- Tự làm sạch dàn lạnh S-Clean, giữ luồng khí trong lành và đảm bảo máy vận hành ổn định
- Cảm biến nhiệt độ S-iFeel có khả năng nhận ra sự thay đổi nhiệt độ tại vị trí người dùng, từ đó điều chỉnh hướng gió và tốc độ quạt phù hợp để tạo cảm giác dễ chịu
- Màng lọc đa chức năng giúp tinh lọc không khí, bảo vệ sức khỏe người dùng
- Tự khởi động lại sau sự cố mất điện
- Sử dụng gas R32 hiệu suất làm lạnh cao, giảm lượng điện năng tiêu thụ và thân thiện với môi trường
- Máy nén GMCC chất lượng cao, giúp máy lạnh vận hành ổn định và bền bỉ trong mọi điều kiện thời tiết
- Dàn của dàn nóng bằng đồng nguyên chất 100% cùng thiết kế rãnh siêu nhỏ ở mặt trong Inner-grooved, cho tốc độ truyền nhiệt và khả năng chống ăn mòn tốt hơn
- Lớp phủ chống ăn mòn Golden Fin, hạn chế ăn mòn của mưa, nắng, axit và muối biển
- Công suất làm lạnh 1 HP, phù hợp phòng diện tích dưới 15m2
Máy lạnh Sumikura 1 HP APS/APO-092 Morandi nhập khẩu nguyên chiếc từ Malaysia
|
Model
|
APS/APO-092/Morandi
|
Loại máy |
Máy lạnh non-Inverter - loại một chiều (chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1 HP (1 Ngựa) ~9.000 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích dưới 15m2 (từ 30 - 45m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Chỉ số hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 3.4 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | Đang cập nhật |
Lọc bụi, kháng khuẩn và khử mùi |
Màng lọc đa chức năng |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
0.765 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Đang cập nhật |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Tự khởi động lại khi có điện • Màn hình LED hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Hẹn giờ tự động • Tự làm sạch dàn lạnh • Tính năng cảm biến nhiệt độ S-iFeel • Tự động chẩn đoán lỗi • Chế độ ngủ ban đêm • Dàn tản nhiệt chống ăn mòn Golden Fin |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/Trung bình/Thấp) dB(A) | 38/34/28 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng (dB(A)) | 50 dB(A) |
Thông số kích thước & lắp đặt |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
270 x 805 x 197 mm
|
| Trọng lượng dàn lạnh (kg) | 8 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
538 x 660 x 250 mm |
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
23 kg
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.35
|
|
Kích cỡ đường ống gas (mm)
|
Ø 9.52
|
| Chiều dài đường ống tối thiểu/tối đa (m) | 2.5/15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 7 m |
Năm ra mắt |
2022 |
Thương hiệu máy lạnh |
Sumikura |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Việt Nam |
| Sản xuất tại | Malaysia |
Bảo hành |
24 tháng |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!