.gif)
| Model | : | Funiki HSC09TMU.M6 |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Malaysia |
| Công suất | : | 1 ngựa (1 HP) 9.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dụng cho phòng có diện tích dưới 15m2 |
| Bảo hành | : | 24 tháng |
| Lượt xem | : | 529 |
- Tính năng tự làm sạch
- Làm lạnh nhanh Turbo
- Chế độ ngủ Sleep Mode
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Các lá tản nhiệt ở dàn lạnh được phủ lớp mạ bảo vệ Golden Fin, tăng cường khả năng chống ăn mòn
- Màn hình LED hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Tính năng tự khởi động lại khi có điện
- Công suất làm lạnh 1 HP phù hợp phòng diện tích dưới 15m2
>> Có thể bạn quan tâm: Máy lạnh Funiki của nước nào, có tốt không?
|
Model
|
HSC09TMU.M6
|
Loại máy |
Máy lạnh non-inverter - loại máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1 HP (1 ngựa) - 9,000 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích dưới 15m2 (từ 30 - 45m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 3.66 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 3 sao |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
0.765 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Tính năng tự làm sạch dàn lạnh • Chế độ ngủ Sleep Mode • Chức năng tự chẩn đoán sự cố • Các lá tản nhiệt dàn lạnh được phủ lớp mạ vàng Golden Fin chống ăn mòn • Màn hình LED hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Tự khởi động lại khi có điện |
Kích thước & khối lượng |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
285 x 805 x 194 mm
|
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
495 x 720 x 270 mm |
|
Khối lượng dàn lạnh (kg)
|
8.3 kg
|
|
Khối lượng dàn nóng (kg)
|
23.1 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.35
|
|
Kích cỡ đường ống hơi (mm)
|
Ø 9.52
|
| Chiều dài đường tiêu chuẩn (m) | 7.5 m |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 5 m |
Cấp nguồn |
|
Năm ra mắt |
Đang cập nhật... |
Thương hiệu máy lạnh |
Funiki |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Việt Nam |
| Sản xuất tại | Thái Lan/Malaysia |
Thời gian bảo hành |
24 tháng |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!