.gif)
| Model | : | IDC12B2 |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1,5 ngựa (1.5 HP) 12.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dụng cho phòng có diện tích từ 15 - 20m2 |
| Bảo hành | : | 02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 111 |
• Công nghệ AI Air với khả năng tự động điều chỉnh nhiệt độ, hướng gió và tốc độ gió theo ba giai đoạn: làm lạnh nhanh, làm mát gián tiếp và làn gió êm dịu (Soft Air), giúp hạn chế tình trạng sốc nhiệt và mang lại cảm giác dễ chịu.
• Công nghệ Dual Inverter Compressor giúp giảm tiêu thụ điện lên đến 70% so với các dòng máy lạnh thông thường.
• Thiết kế cửa gió kép DUAL Vane giúp luồng gió phân tán đều hơn, làm mát nhanh hơn 23% và xa hơn 22% so với các dòng máy lạnh thông thường.
• Chế độ Cân bằng độ ẩm duy trì độ ẩm ở mức lý tưởng, tương thích với nhiệt độ cài đặt, giúp hạn chế tình trạng khô da, lạnh buốt hay cảm giác khó chịu.
• Chế độ ngủ Sleep Timer ghi nhớ nhiệt độ và luồng gió mà bạn ưa thích để tự động thiết lập chế độ ngủ phù hợp.
• Đảo gió 4 chiều giúp phân bổ hơi lạnh đều khắp phòng theo hướng lên/xuống và trái/phải tự động.
• Tính năng kW Manager cho phép bạn thiết lập hạn mức sử dụng điện năng mong muốn và theo dõi mức tiêu thụ điện thực tế, từ đó chủ động kiểm soát hóa đơn điện hàng tháng.
• Cảm biến phát hiện cửa sở mở, tránh lãng phí điện năng.
• Chế độ Tự động làm sạch Auto Clean, giúp làm khô bộ trao đổi nhiệt để loại bỏ độ ẩm bên trong máy, ngăn ngừa nấm mốc và mùi hôi.
• Chế độ Đóng băng làm sạch Freeze Cleaning với quy trình đóng băng vi khuẩn, rửa trôi và sấy khô cho phép làm sạch cả bên trong lẫn bên ngoài máy lạnh.
• Màng lọc bụi mịn PM 2.5 có khả năng giữ lại các hạt bụi siêu nhỏ có kích thước nhỏ đến PM 2.5.
• Công nghệ lọc khí PlasmasterTM Ionizer, loại bỏ 99.9% vi khuẩn gây hại, đảm bảo bầu không khí luôn sạch khuẩn và tươi mới.
• Tích hợp sẵn Wifi, cho phép người dùng điều khiển máy lạnh từ xa bằng điện thoại thông qua ứng dụng LG ThinQTM.

Máy lạnh LG Inverter 1.5 HP IDC12B2 nhập khẩu nguyên chiếc từ Thái Lan
| Model: | IDC12B2 |
| Model Dàn lạnh | IDC12B2N |
| Model Dàn nóng | IDC12B2U |
| Loại máy | Máy lạnh Inverter - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP (1.5 ngựa) - 12,000 Btu/h |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 15 - 20 m2 hoặc 45 - 60 m3 |
| Thông số điện: | |
| Nguồn điện | 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 1.15 kW |
| Hiệu suất năng lượng: | |
| Chỉ số hiệu suất năng lượng |
CSPF: 5.64 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện |
Dual Inverter |
| Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn và khử mùi |
• Màng lọc thô • Màng lọc bụi mịn PM 2.5 • PlasmasterTM Ionizer |
| Chất lượng dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp Gold Fin |
| Môi chất làm lạnh | R32 |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Chế độ gió | Đảo gió 4 chiều - lên xuống, trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Jet Cool |
| Tiện ích |
• Tích hợp sẵn Wifi cho phép điều khiển từ xa bằng điện thoại • Tự khởi động lại khi có điện • Hẹn giờ (24 tiếng) • Chẩn đoán lỗi thông minh • Tính năng Phát hiện cửa sổ mở |
| Kích thước và trọng lượng: | |
| Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu) | 307 x 799 x 235 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 9.2 kg |
| Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu) | 495 x 717 x 230 mm |
| Trọng lượng dàn nóng | 20 kg |
| Hệ thống đường ống | |
| Ống lỏng | Ø6.35 mm |
| Ống hơi | Ø9.52 mm |
| Chiều dài đường ống tối đa | Đang cập nhật |
| Chênh lệch độ cao tối đa | Đang cập nhật |
| Nguồn cấp điện | Dàn nóng/Dàn lạnh |
| Vận hành | |
| Lưu lượng gió |
Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn lạnh (Thấp/Cao) | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn nóng (Cao nhất) | Đang cập nhật |
| Xuất xứ và bảo hành | |
| Năm ra mắt | 2026 |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
Thông số kỹ thuật được đo lường theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Nguồn thông tin tham khảo: lg.com
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!