.gif)
| Model | : | Aqua AQA-R13PC |
| Giá : | : | 5,400,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1,5 ngựa (1.5 HP) 12.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân... Sử dụng cho phòng diện tích từ 15 - 20m2 |
| Bảo hành | : | 02 năm cho toàn bộ máy, 05 năm máy nén |
| Lượt xem | : | 537 |
- Công suất làm lạnh 1.5 HP - 11.600 BTU phù hợp phòng có diện tích từ 15 - 20m2
- Làm lạnh nhanh Turbo, phân phối luồng khí mát ở mọi góc phòng trong thời gian ngắn nhất
- Dàn tản nhiệt được làm bằng 100% đồng nguyên chất, gia tăng hiệu suất làm lạnh và nâng cao độ bền bỉ
- Dàn nóng và dàn lạnh được phủ lớp chống ăn mòn Bluefin, cải thiện độ bền và nâng cao tuổi thọ máy
- Thiết kế tối ưu cấu trúc giúp tháo lắp dễ dàng và nhanh chóng hơn
- Luồng gió Triple tạo nên luồng khí lạnh thổi xa, mạnh và nhanh hơn, tỏa đều khắp phòng
|
Mã sản phẩm
|
AQA-R13PC
|
| Dàn lạnh | AQA-R13PCN |
| Dàn nóng | AQA-R13PCU |
Loại máy |
Máy lạnh cơ - mono (loại máy lạnh 1 chiều, chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1.5 HP (1.5 ngựa) ~ 11.600 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích từ 15 - 20m2 (từ 45 - 60m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 3.1 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 1 sao |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
1.16 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp BlueFin |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Dàn tản nhiệt ở cả dàn nóng và lạnh được sơn phủ lớp Bluefin chống ăn mòn • Chế độ làm lạnh nhanh Turbo • Thiết kế dễ dàng lắp đặt • Luồng gió Triple phân phối khí lạnh xa hơn, nhanh hơn, mạnh hơn làm mát mọi ngóc ngách của căn phòng |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/Trung bình/Thấp/Yên tĩnh) (dB) | 40/37/34/29 |
| Độ ồn dàn nóng (dB) | 52 dB |
Kích thước và trọng lượng |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
292 x 805 x 200 mm
|
| Trọng lượng dàn lạnh (kg) | 9.2 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
544 x 700 x 245 mm |
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
23 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6.35
|
|
Kích cỡ đường ống gas (mm)
|
Ø 9.52
|
| Chiều dài đường ống tối thiểu (m) | Đang cập nhật |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | Đang cập nhật |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 10 m |
Cấp nguồn |
Dàn lạnh |
Năm ra mắt |
2024 |
Thương hiệu máy lạnh |
Aqua |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
Bảo hành |
|
| Thời gian bảo hành | 02 năm thân máy, 05 năm máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!