.gif)
| Model | : | Gree BD18CN |
| Giá : | : | 12,350,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Trung Quốc |
| Công suất | : | 2 ngựa (2 HP) 18.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng khách, văn phòng Sử dụng cho phòng diện tích từ 20 - 30m2 |
| Bảo hành | : | 3 năm cho toàn bộ máy, 5 năm cho máy nén bởi Gree Việt Nam |
| Lượt xem | : | 555 |
- Làm mát nhanh với chế độ Turbo
- Dàn tản nhiệt kim cương đen chống ăn mòn, tăng hiệu suất làm lạnh và nâng cao tuổi thọ sản phẩm
- Màng lọc mật độ cao giúp loại bỏ bụi bẩn, vi khuẩn, nấm mốc, phấn hoa và các tác nhân gây dị ứng khác
- Chế độ ngủ đêm, mang lại giấc ngủ ngon và sâu hơn
- Sử dụng gas R32 thân thiện với môi trường
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Chế độ hút ẩm
- Chức năng sấy khô dàn lạnh X-Fan
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Công suất 2 HP ~ 18.000 BTU phù hợp lắp đặt cho những căn phòng diện tích từ 20 - 30m2
Máy lạnh Gree 2 HP BD18CN
|
Model
|
BD18CN
|
Loại máy |
Máy lạnh non-Inverter - loại máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
2 HP (2 ngựa) ~ 18,000 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích từ 20 - 30m2 (từ 60 - 80m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 3.6 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | Đang cập nhật |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
1.566 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp kim cương đen |
Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn & khử mùi |
Màng lọc mật độ cao |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Chức năng tự chẩn đoán lỗi • Chế độ hút ẩm • Chế độ ngủ đêm • Chế độ sấy khô dàn lạnh X-Fan • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh dB(A) | 49/46/45/42/40/37/35 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng dB(A) | 54 dB(A) |
Kích thước & trọng lượng |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
333 x 978 x 248 mm
|
| Trọng lượng dàn lạnh (kg) | 14 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
555 x 802 x 350 mm |
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
35.5 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6
|
|
Kích cỡ đường ống hơi (mm)
|
Ø 12
|
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 20 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 15 m |
Năm ra mắt |
2025 |
Thương hiệu máy lạnh |
Gree |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
Bảo hành |
3 năm cho toàn bộ máy, 5 năm cho máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!