.gif)
| Model | : | CFS-18VGX (CFS-18VGXF/CFS-18VGXC) |
| Giá : | : | 9,100,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 2 ngựa (2 HP) 18.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng phòng khách, văn phòng Sử dụng cho phòng có diện tích từ 20 - 30m2 |
| Bảo hành | : | 03 năm cho toàn bộ máy, 05 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 42 |
• Công nghệ AI Humidity cân bằng độ ẩm, duy trì độ ẩm lý tường từ 40% - 70%, mang đến sự thoải mái.
• Tích hợp IoT kết nối wifi, cho phép điều khiển máy lạnh bằng điện thoại thông qua ứng dụng SmartHome.
• Smart Inverter kết hợp chế độ Eco plus giúp máy vận hành ổn đình và tiết kiệm điện năng, đạt chuẩn năng lượng 5 sao.
• AI Cool hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói tiện lợi.
• iECO quản lý điện năng tiêu thụ qua ứng dụng.
• Gear Control - Tiết kiệm điện năng tiêu thụ chủ động với 5 mức lựa chọn.
• AI Frost Clean làm sạch sâu dàn lạnh bằng cơ chế đóng băng.
• Cấp nguồn linh hoạt từ dàn nóng hoặc dàn lạnh, tiện lợi lắp đặt được ở nhiều dạng công trình.
• Định vị thông minh có thể tự khởi động máy trước khi về đến nhà.
• Hyper Tech hỗ trợ tăng tốc làm lạnh, giúp phòng nhanh chóng đạt nhiệt độ cài đặt mong muốn.
• Dual Filtration với công nghệ lọc kép, góp phần cải thiện chất lượng không khí.
• Sleep Curve tự động điều chỉnh nhiệt độ ban đêm, hỗ trợ giấc ngủ ngon.
• Follow Me cảm biến nhiệt độ tại remote, điều chỉnh làm mát phù hợp vị trí người dùng.
• Lớp phủ chống ăn mòn dàn nóng và dàn lạnh Golden Coating.
• PCB với lớp phủ UV, giúp linh kiện trên PCB khó bị hư hỏng, mang lại độ bền cao cho máy.
• PCB có khả năng hoạt động ở dải điện áp rộng từ 80V - 256V giúp máy hoạt động ổn định.
• Công suất 2 HP phù hợp phòng có diện tích từ 20 - 30m2.

Máy lạnh Comfee Inverter 2HP CFS-18VGX nhập khẩu nguyên chiếc từ Thái Lan
| Model: | CFS-18VGX |
| Model Dàn lạnh | CFS-18VGXF |
| Model Dàn nóng | CFS-18VGXC |
| Loại máy | Máy lạnh Inverter - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 2 HP (2 ngựa) - 18,000 Btu/h |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 20 - 30 m2 hoặc 60 - 80 m3 |
| Thông số điện: | |
| Nguồn điện | 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 1.758 kW |
| Hiệu suất năng lượng: | |
| Chỉ số hiệu suất năng lượng |
CSPF: 5.11 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện |
• Smart Inverter • Eco plus |
| Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn và khử mùi |
Công nghệ lọc kép Dual Filtration |
| Chất lượng dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm phủ lớp chống ăn mòn Golden Coating |
| Môi chất làm lạnh | R32 |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Chế độ gió | Đảo gió lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Hyper Tech |
| Tiện ích |
• Định vị vị trí thông minh - LBS • Remote có đèn nền • PCB với lớp phủ UV • Kết nối thông minh IoT • Kết nối qua ứng dụng Smarthome • Cảm biến nhiệt độ Follow Me • Chế độ chăm sóc giấc ngủ Sleep Curve • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Chức năng hút ẩm • iECO - Quản lý điện năng tiêu thụ qua ứng dụng • AI Humidity - Chế độ cân bằng độ ẩm • AI Frost Clean - Chế độ làm lạnh sâu • Tự khởi động lại khi có điện • Gear Control - Cho phép tiết kiệm điện năng chủ động với 5 mức lựa chọn • Công nghệ AI Cool - Điều khiển bằng giọng nói |
| Kích thước và trọng lượng: | |
| Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu) | 308 x 975 x 218 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh |
10.1 kg |
| Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu) | 555 x 765 x 303 mm |
| Trọng lượng dàn nóng | 24.2 kg |
| Hệ thống đường ống | |
| Ống lỏng | Ø6.35 mm |
| Ống hơi | Ø12.7 mm |
| Chiều dài đường ống tối đa | 20 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 10 m |
| Nguồn cấp điện | Dàn nóng hoặc dàn lạnh |
| Vận hành | |
| Lưu lượng gió dàn lạnh (Cao / Vừa / Thấp) |
895 / 740 / 650 m3/h |
| Lưu lượng gió dàn nóng | 2100 m3/h |
| Độ ồn dàn lạnh (Cao / Vừa / Thấp ) | 44.5 / 37 / 34.5 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng | 56 dB(A) |
| Xuất xứ và bảo hành | |
| Năm ra mắt | 2026 |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 03 năm cho toàn bộ máy, 05 năm cho máy nén |
Thông số kỹ thuật được đo lường theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Nguồn thông tin tham khảo: feelcomfee.com
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!