.gif)
| Model | : | Samsung AR13CYFAAWKNSV |
| Giá : | : | Giá liên hệ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1,5 ngựa (1.5 HP) 12.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân Sử dung cho phòng có diện tích từ 15 - 20 m2 |
| Bảo hành | : | 2 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 454 |
- Chế độ Wind-Free tạo ra luồng gió mát thổi nhẹ nhàng, không gây buốt và hạn chế tình trạng sốc nhiệt
- Bộ lọc Copper Anti-bacteria Filter loại bỏ bụi bẩn, trả lại bầu không khí trong lành
- Công nghệ Digital Inverter Boost tiết kiệm đến 73% điện năng
- Cánh đảo gió 4 chiều lên xuống, trái phải tự động
- Công nghệ Fast Cooling giúp phân phối khí lạnh khắp phòng trong thời gian ngắn
- Chế độ Eco đảm bảo hiệu suất làm lạnh trong khi giảm tiêu thụ điện năng
- Tự động làm sạch dàn lạnh Auto Clean, giữ cho các bộ phận bên trong dàn lạnh luôn sạch sẽ
- Chế độ ngủ Good Sleep, cho bạn giấc ngủ ngon và trọn giấc
- Làm lạnh thông minh AI Auto Cooling, tự động phân tích điều kiện không gian và thói quen sử dụng, từ đó lựa chọn chế độ làm lạnh phù hợp
- Điều khiển máy lạnh từ xa bằng điện thoại qua ứng dụng SmartThings
- Chức năng khử ẩm giúp giảm bớt hơi ẩm, giữ căn phòng khô thoáng
- Chế độ tự khởi động lại khi có điện
- Hẹn giờ bật tắt máy
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Công suất 1.5 HP phù hợp lắp đặt cho phòng có diện tích từ 15 - 20m2
Máy lạnh Samsung Inverter 1.5 HP AR13CYFAAWKNSV
|
Model
|
AR13CYFAAWKNSV
|
Loại máy |
Máy lạnh Inverter - loại máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1.5 HP (1.5 ngựa) - 12.000 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích từ 15 - 20m2 (từ 45 - 60m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 4.6 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
1.16 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ tiết kiệm điện |
• Digital Inverter Boost • Chế độ Eco |
Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn & khử mùi |
Bộ lọc Copper Anti-bacteria Filter |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Fast Cooling |
Tiện ích |
• Điều khiển từ xa qua ứng dụng SmartThings • Chức năng tự làm sạch Auto Clean • Chức năng khử ẩm • Chế độ Wind-Free cho hơi mát mát dịu nhẹ nhàng • Chế độ ngủ ngon Good Sleep • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Hẹn giờ bật, tắt máy • Tự khởi động lại khi có điện • Làm lạnh thông minh AI Auto Cooling |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh (Cao/Thấp) dB(A) | Đang cập nhật |
| Độ ồn dàn nóng dB(A) | Đang cập nhật |
Kích thước & trọng lượng |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
299 x 820 x 215 mm
|
| Trọng lượng dàn lạnh (kg) | 9.2 kg |
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
548 x 720 x 265 mm |
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
22.6 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6
|
|
Kích cỡ đường ống hơi (mm)
|
Ø 10
|
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 7 m |
Năm ra mắt |
2023 |
Thương hiệu máy lạnh |
Samsung |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
Bảo hành |
02 năm cho toàn bộ máy, 10 năm cho máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!