.gif)
| Model | : | AW13CAA4DI-3VN |
| Giá : | : | 5,850,000 VNĐ ( Đã bao gồm VAT) |
| Sản xuất tại | : | Thái Lan |
| Công suất | : | 1,5 ngựa (1.5 HP) 12.000 Btu/h |
| Sử dụng | : |
Thích hợp sử dụng cho phòng ngủ, phòng làm việc cá nhân... Sử dụng cho phòng diện tích từ 15 - 20m2 |
| Bảo hành | : | 03 năm cho toàn bộ máy, 12 năm cho máy nén |
| Lượt xem | : | 493 |
- Vận hành êm ái và tiết kiệm điện năng hiệu quả nhờ công nghệ DC Inverter
- Luồng gió 4 chiều với khả năng đảo gió lên xuống, trái phải tự động, cho khí lạnh lan tỏa đồng đều khắp căn phòng
- Công nghệ làm lạnh nhanh Turbo đưa khí lạnh lan tỏa đều khắp không gian trong thời gian ngắn
- Lưới lọc bụi, loại bỏ bụi bẩn trong không khí, mang đến không gian trong lành
- Cảm biến I Feel điều chỉnh nhiệt độ chính xác tại vị trí đặt remote, tạo sự thoải mái cho người dùng
- Nhắc vệ sinh bộ lọc, đảm bảo máy luôn hoạt động ổn định và duy trì chất lượng không khí
- Tự chẩn đoán lỗi, phát hiện kịp thời sự cố máy giúp khắc phục nhanh chóng
- Tự làm sạch dàn lạnh Self Clean, hạn chế vi khuẩn và nấm mốc phát triển bên trong, duy trì hiệu suất làm lạnh
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh, dễ dàng theo dõi nhiệt độ
- Chế độ ngủ đêm Sleep điều chỉnh nhiệt độ phù hợp, cho giấc ngủ sâu và thoải mái
- Hẹn giờ bật, tắt cho bạn chủ động điều khiển thời gian hoạt động của máy lạnh
- Công suất 1.5 HP, phù hợp cho không gian từ 15 - 20m2
Máy lạnh Aux Inverter 1.5 HP AW13CAA4DI-3VN nhập khẩu nguyên chiếc từ Thái Lan
|
Model
|
AW13CAA4DI-3VN
|
Loại máy |
Máy lạnh Inverter (loại máy lạnh 1 chiều, chỉ làm lạnh) |
Công suất làm lạnh |
1.5 HP (1.5 ngựa) ~ 12.100 BTU
|
Phạm vi làm lạnh hiệu quả |
Diện tích từ 15 - 20m2 (từ 45 - 60m3) |
Hiệu quả năng lượng |
|
| Hiệu suất năng lượng CSPF (W/W) | 4.71 W/W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 3 sao |
Công nghệ tiết kiệm điện |
Công nghệ DC Inverter |
Thông số điện |
|
|
Điện năng tiêu thụ (kW)
|
1.3 kW |
|
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
|
1pha, 220-240V, 50Hz
|
Chất liệu dàn tản nhiệt |
Ống dẫn gas bằng đồng, lá tản nhiệt bằng nhôm |
Môi chất làm lạnh |
Gas R32 |
Công nghệ lọc bụi, kháng khuẩn & khử mùi |
Lưới lọc bụi |
Công nghệ làm lạnh |
|
| Chế độ gió | Đảo gió lên xuống, trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Turbo |
Tiện ích |
• Lớp phủ chống ăn mòn mạ vàng Golden Fin • Khóa trẻ em • Cảm biến nhiệt độ I Feel • Tự làm sạch dàn lạnh Self Clean • Chức năng tự chẩn đoán lỗi • Chế độ ngủ đêm Sleep • Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh • Hẹn giờ bật, tắt máy • Nhắc nhở vệ sinh bộ lọc |
Độ ồn |
|
| Độ ồn dàn lạnh dB(A) | 40/37/33/29/23 dB(A) |
| Độ ồn dàn nóng dB(A) | 50 dB(A) |
Kích thước |
|
|
Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
298 x 776 x 202 mm
|
|
Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Sâu mm)
|
536 x 798 x 305 mm |
Trọng lượng |
|
|
Trọng lượng dàn lạnh (kg)
|
7.5 kg
|
|
Trọng lượng dàn nóng (kg)
|
20 kg
|
Thông số lắp đặt |
|
|
Kích cỡ đường ống lỏng (mm)
|
Ø 6
|
|
Kích cỡ đường ống gas (mm)
|
Ø 10
|
| Chiều dài đường ống tối thiểu (m) | 3 m |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 20 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 15 m |
Năm ra mắt |
2025 |
Thương hiệu máy lạnh |
Aux |
Xuất xứ |
|
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
Bảo hành |
|
| Thời gian bảo hành | 03 năm cho toàn bộ máy, 12 năm cho máy nén |
HOTLINE : 0901 800 600 - 0901 800 400
Điện thoại : 0901.800.400 - 0901.800.200
Nhập số điện thoại của bạn và chúng tôi sẽ gọi lại sau 40 giây!